SooRam couple

Choi SooYoung’s profile

soo

vài điều nên biết về sò
1.sò là thực thần số một của nhóm ăn rất nhiều nhưng lại ko béo, có lần sò đã nói là hình như ăn được bao nhiêu thì nó dồn lên măt bấy nhiêu
2. sò và sica là hai người có thời gian training khá dài của nhóm, chính xiah đã chứng thực diều này
3. sò rất yêu chị gái và rất thân với chị
3. sò là người cao nhất nhóm
4. sò đã từng học chung trường với sun ye (wg)
5. sò đã từng có một tình yêu sét đánh khi học trung học cơ sở, người sò yêu lúc đó học thpt sò đã ko dám thổ lộ chỉ dám nhìn từ xa và một ngày sò thấy anh ta đi cùng bạn gái, sò khóc và từ bỏ mối tình đơn phương đó
6.khi ở nhật sò đã ở chung với BoA
7. sò rất thik Kim jae dong
8.sún từng nói rằng trong nhóm sò như một người cha

9.shikshin = God of food

Jeon BoRam’s profile

Birth name: Jeon Bo-ram (전보람)
Position: Leader, Vocalist
Birthdate: March 22, 1986 (1986-03-22)
Height: 155
Weight: 45
Blood type: A
School: Myungji University, Enrolled in Dept. of Theatre and Visual Arts (Qri is also enrolled in the same university and same department.)
Family: Father Jeon YongRuk (singer), mother Lee MiYoung (actress), a step father, a younger sister WooRam
Favourite Color: Yellow
Favourite Band: A&F
Roommate: Qri

Others Works:
Album: From Memory
Release Date: November 14, 2008
Genre: Ballad/Pop
Single: Lucifer Project Vol 1. 愛
Release Date: 2008.04.15
Style: Ballad
Other:Featured in Kebee -Feeling You MV

Filmography:
2009: MBC Soul/혼 (Drama)
2009-2010: KBS2 God Of Study/공부의 신 (Drama) – Cameo
– Cass beer Music Drama with 2PM as Stalker fan

SooYoung Boram đều được biết đến như những shikshin (thực thần) của 2 nhóm nhạc đình đám SNSD và T-ara

Làm gì có ai xứng đôi vừa lứa với chị cả T-ara hơn cô nàng chân dài họ Choi bên nhà SNSD =)) đó là chân lý

moment của cặp đôi này sẽ được edit sau😀

2 thoughts on “SooRam couple

Bình luận

Mời bạn điền thông tin vào ô dưới đây hoặc kích vào một biểu tượng để đăng nhập:

WordPress.com Logo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản WordPress.com Log Out / Thay đổi )

Twitter picture

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Twitter Log Out / Thay đổi )

Facebook photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Facebook Log Out / Thay đổi )

Google+ photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Google+ Log Out / Thay đổi )

Connecting to %s